Bán nhà 5 tầng cạnh siêu thị aone mall dương nội full nội thất kinh doanh đỉnh
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
15 tỷ
55 m2 (45x12)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán căn nhà 5 tầng cạnh siêu thị Aone Mall Dương Nội. Chủ để lại toàn bộ nội thất, chỉ việc xách vali đến ở. Nhà chủ tự xây thích hợp cho khách vừa ở vừa tự kinh doanh hay cho thuê. ????️ Thiết kế : T1 : Phòng khách + Bếp cầu thang giữa T2, 3 : 4 phòng ngủ + wc T4 Tầng Thờ + sân phơi Pháp lý sổ đỏ đầy đủ chỉ đợi sang tên. Giá 15 tỷ hơn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng cạnh siêu thị aone mall dương nội full nội thất kinh doanh đỉnh", có mã số #309719, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu