Bán nhà bhh bình tân- 4x7 đúc 2 tầng gần hẻm xe hơi chỉ 2.68 tỷ
Đường 19, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
2 tỷ 680 triệu
28 m2 (4x7)
2 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
4X7 2 TẦNG 2PN HXH 20M CHỈ 2.68 TỶ ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bhh bình tân- 4x7 đúc 2 tầng gần hẻm xe hơi chỉ 2.68 tỷ", có mã số #318069, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu