Lê trọng tấn gần chợ phạm đăng giảng 56m2 cấp 4 tiện xây mới -giá 4 tỷ 2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 200 triệu
56 m2 (4x14)
2 pn
1 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Lê Trọng Tấn gần chợ Phạm Đăng Giảng 56m2 cấp 4 tiện xây mới -Giá 4 tỷ 2
Diện tích :56m2 ngang 4m cực đẹp dài 14m
Kết cấu : cấp 4 khu vực xây cao tầng
Vị trí :Gần chợ Phạm Đăng Giảng 5 phút qua Tân Phú - khu công nghiệp Tân Bình
Pháp lý sổ hồng chính chủ sang tên ngay Giá bán 4 tỷ 2 còn thương lượng
Xin liên hệ Mr Sỹ chuyên nhà phố
Diện tích :56m2 ngang 4m cực đẹp dài 14m
Kết cấu : cấp 4 khu vực xây cao tầng
Vị trí :Gần chợ Phạm Đăng Giảng 5 phút qua Tân Phú - khu công nghiệp Tân Bình
Pháp lý sổ hồng chính chủ sang tên ngay Giá bán 4 tỷ 2 còn thương lượng
Xin liên hệ Mr Sỹ chuyên nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lê trọng tấn gần chợ phạm đăng giảng 56m2 cấp 4 tiện xây mới -giá 4 tỷ 2", có mã số #318018, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu