Tòa n06 trần quý kiên, nội thất đẹp 65m 2pn 2wc, trung tâm cầu giấy, hơn 6 tỷ
Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 tỷ 180 triệu
65 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán căn hộ siêu đẹp tòa N06 Trần Quý Kiên, Cầu Giấy.
Diện tích 56/65m2 gồm 2pn 2wc
Nội thất đẹp về ở ngay, các phòng cửa sổ thoáng sáng
Vị trí cực trung tâm, tiện ích bạt ngàn, gần vô số trường đại học: Sư phạm, ngoại ngữ, báo chí…
Chính chủ gửi bán căn hộ siêu đẹp tòa N06 Trần Quý Kiên, Cầu Giấy.
Diện tích 56/65m2 gồm 2pn 2wc
Nội thất đẹp về ở ngay, các phòng cửa sổ thoáng sáng
Vị trí cực trung tâm, tiện ích bạt ngàn, gần vô số trường đại học: Sư phạm, ngoại ngữ, báo chí…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa n06 trần quý kiên, nội thất đẹp 65m 2pn 2wc, trung tâm cầu giấy, hơn 6 tỷ", có mã số #318132, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu