Giá tốt khu gò xoài –hxh thông - 118m ngang 7.5 – 2 mặt thoáng – chỉ nhỉnh 5
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
118 m2 (75x16)
6 pn
6 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, ngay chợ Gò Xoài, giáp Tân PhúKết nối nhanh Mã Lò, Lê Văn Quới, Tân Kỳ Tân Quý, chỉ 8 phút tới Aeon Mall Tân Phú
Diện tích lớn hiếm: 118m² – ngang 7.5m bề thếNhà 2 mặt thoáng, hẻm ô tô thông, cực kỳ phù hợp vừa ở vừa khai thác
Kết cấu trệt lầu, đầy đủ công năng gia đìnhĐang có sẵn 4 phòng trọ cho thuê → dòng tiền ổn địnhPhù hợp giữ khai thác hoặc cải tạo thành CHDV tăng lợi nhuận
Sổ riêng, công chứng nhanh ( LL - 5.6 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích lớn hiếm: 118m² – ngang 7.5m bề thếNhà 2 mặt thoáng, hẻm ô tô thông, cực kỳ phù hợp vừa ở vừa khai thác
Kết cấu trệt lầu, đầy đủ công năng gia đìnhĐang có sẵn 4 phòng trọ cho thuê → dòng tiền ổn địnhPhù hợp giữ khai thác hoặc cải tạo thành CHDV tăng lợi nhuận
Sổ riêng, công chứng nhanh ( LL - 5.6 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt khu gò xoài –hxh thông - 118m ngang 7.5 – 2 mặt thoáng – chỉ nhỉnh 5", có mã số #318063, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu