Bán nhà đẹp ngõ 290 kim mã 50m 7 tầng thang máy 10 phòng sau qh ra mặt đường lớn giá 16.8 tỷ
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
50 m2 (345x14.4)
11 pn
12 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ CCMN NGÕ 290 KIM MÃ – 50M² – 7 TẦNG THANG MÁY – 10 PHÒNG – SAU QUY HOẠCH RA MẶT ĐƯỜNG LỚN GIÁ 16.8 TỶ
???? Cơ hội đầu tư hiếm tại Ba Đình – vừa có dòng tiền, vừa tăng giá mạnh theo quy hoạch!
???? Vị trí: Ngõ 290 Kim Mã – ngõ ngắn, gần ô tô, khu dân cư đông đúc
???? Diện tích: 50m²
???? Kết cấu: 7 tầng thang máy
???? Mặt tiền: 3.45m
???? Giá bán: 16.8 tỷ
???? ĐIỂM CỘNG “ĂN TIỀN” – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ
???? Sau quy hoạch mở rộng ngõ 61 Giang Văn Minh → nhà chỉ cách mặt đường lớn ~30m
???? Tương lai gần:
Giá trị BĐS tăng mạnh theo hạ tầng
Tính thanh khoản cao
Dễ chuyển đổi mô hình kinh doanh (căn hộ dịch vụ, homestay…)
???? THIẾT KẾ KHAI THÁC DÒNG TIỀN
Tầng 1: Để xe
Tầng 2 – 6: Mỗi tầng 2 phòng khép kín
???? Cơ hội đầu tư hiếm tại Ba Đình – vừa có dòng tiền, vừa tăng giá mạnh theo quy hoạch!
???? Vị trí: Ngõ 290 Kim Mã – ngõ ngắn, gần ô tô, khu dân cư đông đúc
???? Diện tích: 50m²
???? Kết cấu: 7 tầng thang máy
???? Mặt tiền: 3.45m
???? Giá bán: 16.8 tỷ
???? ĐIỂM CỘNG “ĂN TIỀN” – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ
???? Sau quy hoạch mở rộng ngõ 61 Giang Văn Minh → nhà chỉ cách mặt đường lớn ~30m
???? Tương lai gần:
Giá trị BĐS tăng mạnh theo hạ tầng
Tính thanh khoản cao
Dễ chuyển đổi mô hình kinh doanh (căn hộ dịch vụ, homestay…)
???? THIẾT KẾ KHAI THÁC DÒNG TIỀN
Tầng 1: Để xe
Tầng 2 – 6: Mỗi tầng 2 phòng khép kín
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 345 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp ngõ 290 kim mã 50m 7 tầng thang máy 10 phòng sau qh ra mặt đường lớn giá 16.8 tỷ", có mã số #311047, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu