Bán nhà đường 109. phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 4pn, sổ hồng. giá 6.75 tỷ.
Phường Phước Long B, TP HCM
6 tỷ 750 triệu
58 m2 (4x14.5)
4 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ SIÊU HOT Ở QUẬN 9 CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ????Alo alo, anh em đầu tư ơi! Có căn nhà trong đường 109 cực phẩm ở Phước Long B, Q.9, Thủ Đức, TP.HCM, quá trời ngon luôn, tha hồ giữ tiền và sinh lời!???? Địa chỉ: Đường số 109, ngay khu dân cư sầm uất, chỉ vài bước là ra Đỗ Xuân Hợp, đi đâu cũng tiện, gần trường học, chợ búa, tha hồ mà sống!✨ Thông tin chi tiết nè:* Diện tích: 58m2, ngang 4m dài 14.5m, tha hồ mà thiết kế, xây dựng* Nhà 4 tầng, tha hồ rộng rãi, có Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 3 toilet, khỏi lo thiếu chỗ ở* Tình trạng nhà thì khỏi bàn, ở ngay và luôn* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn, không lo nghĩ???? Giá chỉ: 6.75 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí vàng như này.???? Nhanh tay liên hệ 0933125879 xem nhà ngay và luôn nha. Cơ hội ngàn năm có một đó! Đừng bỏ lỡ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường 109. phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 4pn, sổ hồng. giá 6.75 tỷ.", có mã số #308453, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu