Bán nhà đường 357, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 1002m2,, 3 tầng, sổ hồng. giá 14.9 tỷ
Phường Phước Long B, TP HCM
14 tỷ 900 triệu
1,002 m2 (5x20.5)
4 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà đường 357, Phước Long B, Q9 dành cho dân đầu tư giữ tiền đây bà con ơiiii!???? Bất động sản hot hit vừa ra lò, tọa lạc tại con đường 357 Phước Long B, Q9, Hồ Chí Minh. Khu Compound Lucky dragon khép kín, vị trí cực kỳ tiềm năng, dễ dàng di chuyển đi các quận trung tâm và khu vực lân cận. Đặc biệt có hồ bơi nội khu chỉ cách vài bước chân✨ Nhà mình có diện tích khủng 1002m2 (5m x 20.5m), tha hồ thiết kế và sử dụng. Nhà 3 tầng, có sân vườn, Phòng khách, Bếp, Phòng làm việc, 4 phòng ngủ và 5 toilet, khỏi lo về diện tích sinh hoạt luôn. Nhà còn khá mới, dọn vào ở ngay và luôn được.✅ Ưu điểm cực lớn: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, an toàn tuyệt đối. Giá chỉ 14.9 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn như này. Đặc biệt thích hợp cho anh chị em đầu tư, vừa có nhà đẹp để ở hoặc cho thuê, vừa là kênh giữ tiền an toàn và hiệu quả.???? Liên hệ ngay 0933125879 (gặp em) để xem nhà và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 1,002 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường 357, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 1002m2,, 3 tầng, sổ hồng. giá 14.9 tỷ", có mã số #320056, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu