Bán nhà đường 359, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, 4tầng. giá 9.8 tỷ, shr - 0933125879
Phường Phước Long B, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
85 m2 (5x17)
4 pn
5 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
????CHỐT NGAY NHÀ NGON QUẬN 9 CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN????Alo anh em, có căn nhà siêu phẩm trong đường 359, Phước Long B, Q.9, Hồ Chí Minh, cần sang tay ngay nè.Nhà mình ở đường số 359, diện tích rộng rãi 85m2 (5x17m), tha hồ cho cả gia đình ở hoặc cho thuê. Nhà xây 4 tầng, nội thất căn bản rất phù hợp để anh em mua về thoả sức thiết kế nội thất theo ý mình, nhà có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, Sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, tha hồ mà dùng. Nhà còn mới keng, vào là thích liền.Điểm cộng to đùng là chỉ vài bước ra Đỗ Xuân Hợp, Lê Văn Việt, Xa Lộ Hà Nội, ga tàu điện Mertro... nhà nằm ngay khu dân cư sầm uất, gần trường học, chợ búa, tiện ích đầy đủ. Mấy con đường xung quanh thì thông thoáng, đi lại dễ dàng.Giá bán chỉ 9.8 tỷ thôi nha. Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì luôn.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà trực tiếp thì liên hệ ngay số 0933125879. Cơ hội ngàn năm có một đó, chốt sớm còn kịp nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường 359, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, 4tầng. giá 9.8 tỷ, shr - 0933125879", có mã số #310265, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu