Bán nhà đường bưng ông thoàn, phú hữu, q9, tp hcm. dt 81m2, 4 tầng. giá 8.9 tỷ, sh - 0933125879
Phường Phú Hữu, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
81 m2 (47x19)
6 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp Bưng Ông Thoàn, Q.9, giá siêu yêu cho dân đầu tư giữ tiền nè!Alo alo, có căn nhà trong đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q.9, TP HCM muốn bán gấp cho anh chị nào thích an cư lạc nghiệp, để dành tiền hoặc muốn đầu tư sinh lời đây. Nhà gần khu Công Nghệ Cao, chỉ vài bước ra Nguyễn Duy Trinh, Cao tốc Long Thành Giầu Dây, Đường Liên Phường, Đường Vành Đai 2 và 3 đi đâu cũng tiện.Nhà mình diện tích 81m2, ngang 4.7m dài 19m nha. Nhà 4 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Phòng làm việc, Phòng tập thể thao, Bếp 5 phòng ngủ và 5 toilet tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê luôn. Nhà còn mới keng, vô ở liền khỏi cần sửa sang gì.Điểm cộng là nhà có sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng nên mua bán an tâm nhé. Giá chỉ 8.9 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp như này.Anh chị nào quan tâm thì gọi ngay cho tui qua số 0933125879 để xem nhà trực tiếp nha. Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường bưng ông thoàn, phú hữu, q9, tp hcm. dt 81m2, 4 tầng. giá 8.9 tỷ, sh - 0933125879", có mã số #310140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu