Bán nhà đường đình phong phú, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt, 80m2, 3 tầng, shr. giá - 7.1 tỷ
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
7 tỷ 100 triệu
80 m2 (66x12)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHỐT LẸ NHÀ ĐẸP QUẬN 9 CHO ANH EM GIỮ TIỀN ????Alo anh em, có căn nhà trong đường Đình Phong Phú, Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 vừa mới giảm gần 500tr ngon bổ rẻ cho anh em đầu tư đây! Mua ngay kẻo lỡ!???? Nhà mình ở ngay Đình Phong Phú luôn, dễ tìm, đi lại cực tiện, kết nối rất gần với Lê Văn Việt, Đỗ Xuân Hợp, Khu Công Nghệ Cao, Trường học, Siêu thị, Chợ bao quanh. Diện tích 80m2, ngang 6.6m, dài 12m, tha hồ mà ở và sinh hoạt nhé!✨ Nhà 3 tầng, có Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, 3 phòng ngủ, 2 WC, tha hồ cho đại gia đình ở thoải mái. Nhà còn mới , dọn vào ở luôn không cần sửa sang gì.???? Giá chỉ 7.1 tỷ thôi, sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì luôn.???? Anh em quan tâm gọi em số 0933125879 xem nhà ngay và luôn nha. Cơ hội ngàn năm có một đó anh em ơi!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường đình phong phú, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt, 80m2, 3 tầng, shr. giá - 7.1 tỷ", có mã số #322376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu