Bán nhà đường lã xuân oai, tăng nhơn phú a, q.9, thủ đức, tp hcm. dt 52m2, 4pn. giá 6.6 tỷ.
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
6 tỷ 600 triệu
52 m2 (43x12)
4 pn
3 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Hot nhà trong ngõ Lã Xuân Oai, Q.9, Thủ Đức, Hồ Chí Minh - Giá chỉ 6.6 TỶ mà SỔ HỒNG cầm tay! ????Alo anh em. Tui có \"căn\" nhà cực phẩm muốn xuất đâyy!???? Vị trí: Ngõ Lã Xuân Oai, P. Tăng Nhơn Phú A, Q.9 - Đi đâu cũng tiện, gần trường, gần chợ, khu dân cư sầm uất, Khu Công nghệ cao, Trường Đại học Giao Thông Vận Tải, Sư Phạm Kỹ Thuật, Trường FPT...???? Nhà 4 tầng, diện tích 52m2, ngang 4.3m, dài 12m. Nhà còn mới keng, vào ở luôn không cần sửa chữa gì. Gồm Phòng khách, Bếp, Sân thượng, 4 phòng ngủ tha hồ cho cả gia đình lớn. 3 toilet khỏi lo xếp hàng.✨ Ưu điểm:* Pháp lý rõ ràng, Sổ Hồng cầm chắc.* Giá quá hời so với thị trường.* Thiết kế hiện đại, thoáng mát.* Vị trí đẹp, dễ cho thuê hoặc kinh doanh.???? Giá: Chỉ 6.6 tỷ (thương lượng nhẹ cho anh em thiện chí)???? Nhanh tay gọi 0933125879 xem nhà ngay và luôn! Cơ hội vàng cho nhà đầu tư không thể bỏ lỡ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường lã xuân oai, tăng nhơn phú a, q.9, thủ đức, tp hcm. dt 52m2, 4pn. giá 6.6 tỷ.", có mã số #309089, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu