Bán nhà đường nguyễn xiển, thạnh mỹ lợi, q9, hcm. dt - 116m2, giá 5,45 tỷ
Phường Long Thạnh Mỹ, TP HCM
5 tỷ 450 triệu
116 m2 (58x20)
2 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà đường Nguyễn Xiển, Q.9, TP HCM mới giảm giá sâu chốt nhanh cho anh chị em đầu tư giữ tiền nè!Alo anh em, có căn nhà siêu xinh ngay đường Nguyễn Xiển, Long Thạnh Mỹ, Q.9, diện tích rộng rãi 116m2 (5.8x20m) sổ hồng cầm tay. Nhà cấp 4, có một mặt bằng kinh doanh, 2 phòng ngủ, 1 toilet, tha hồ cải tạo theo ý thích. Nhà đang có dòng tiền 8,5 tr/tháng.Vị trí thì khỏi bàn, ngay khu dân cư sầm uất, kế bên Chung cư Vinhome Grand Park, đi lại cực kỳ tiện lợi, tương lai sáng lạn luôn. Giá chỉ 5.45 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng.Anh em nào muốn có chỗ trú ẩn an toàn cho dòng tiền, nhanh tay liên hệ em qua số 0933125879 xem nhà ngay và luôn nha! Cơ hội vàng không chờ đợi ai đâu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 116 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường nguyễn xiển, thạnh mỹ lợi, q9, hcm. dt - 116m2, giá 5,45 tỷ", có mã số #322236, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu