Bán nhà đường ql 13, phường hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 77m2, 4 tầng. giá 8.1 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 100 triệu
77 m2 (53x14.5)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà siêu xinh ở Thủ Đức, Hiệp Bình Phước, ngay Quốc Lộ 13 nha! Anh em đầu tư ơi, vào xem ngay nè.Nhà tớ diện tích 77m2, ngang 5.3m, dài 14.5m, xây 4 tầng lận. Nhà có Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, 4 phòng ngủ, 5 toilet tha hồ thoải mái. Nói chung là nhà còn mới toanh anh em mua thoải mát thiết kế nội thất theo ý mình.Vị trí thì khỏi bàn, ngay QL 13, đi đâu cũng tiện, chỉ vài phút la tới Bình Thạnh, 15 phút tới Sân bay, khu này dân cư đông đúc, QL 13 chuẩn bị mở rộng, tương lai còn lên nữa. Giá thì chỉ có 8.1 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay, bao sang tên.Mấy bạn quan tâm thì gọi ngay 0933125879 xem nhà nha. Cơ hội ngàn năm có một đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường ql 13, phường hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 77m2, 4 tầng. giá 8.1 tỷ", có mã số #322494, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu