Bán nhà đường ql13, hiệp bình phước,thủ đức, tp hcm. dt 104m2, 2 tầng, sh. giá 8.1 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 100 triệu
104 m2 (8x13)
3 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Thủ Đức siêu hời cho anh em đầu tư, giữ tiền đâyyyy! Bán đất tặng nhà.Vị trí: Ngay Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, đi đâu cũng tiện hết sảy! QL13 chuẩn bị mở rộng 10 làn xe sẽ làm cho giá đất khu vực này tăng vọt.Nhà mình diện tích rộng rãi 104m2, ngang 8m dài 13m. Nhà 2 tầng, có phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 toilet cho cả nhà thoải mái luôn. Hiện trạng nhà còn ngon lành cành đào, dọn vào ở hoặc cho thuê đều ok la nha.Điểm cộng:- Giá chỉ 8.1 tỷ thôi mà SỔ HỒNG cầm tay, bao sang tên nhanh gọn lẹ.- Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, chợ, trường học, siêu thị,...gì cũng có.Nói chung, mua là lời, đầu tư là thắng! Anh em nào muốn xem nhà, chốt nhanh thì ới em nha: 0933125879. Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nha!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường ql13, hiệp bình phước,thủ đức, tp hcm. dt 104m2, 2 tầng, sh. giá 8.1 tỷ", có mã số #322643, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu