Bán nhà đường số 10, phường tăng nhơn phú, q9, thủ đức, tp hcm. dt 91m2, 3 tầng, 4pn, sổ hồng, 6.35 tỷ - 0933125879
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
6 tỷ 350 triệu
91 m2 (5x18.2)
4 pn
4 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HOT... Nhà ở Tăng Nhơn Phú B, Q.9, Hồ Chí Minh - Giá chỉ 6.35 tỷ mà diện tích lại to oạch ????Alo anh em, có căn nhà siêu ngon ở Q.9 cần bán gấp cho anh em nào máu đầu tư giữ tiền này!???? Vị trí: Đường Số 10, Tăng Nhơn Phú B, Q.9. Muốn đi đâu cũng tiện, hàng xóm thì thân thiện, yên tĩnh. Chỉ vài bước là ra Lê Văn Việt, Đỗ Xuân Hợp, Khu Công Nghệ Cao...Tiện ích bao trùm luôn.???? Diện tích: 91m2, ngang 5m dài 18.2m, tha hồ cho mấy bác tha hồ bày đồ đạc hay lên ý tưởng thiết kê hoặc cho thuê.????️ Nhà 3 tầng, Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, Phòng thờ, 4 toilet. Nói chung là rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình lớn. Nhà còn khá mới, dọn vào ở luôn không cần sửa chữa nhiều.✅ Điểm cộng: Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không lo vướng bận gì hết. Giá chỉ 6.35 tỷ, quá hời so với mặt bằng chung ở khu này. Đảm bảo mua xong là lời liền tay.???? Nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Cơ hội ngàn năm có một đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 10, phường tăng nhơn phú, q9, thủ đức, tp hcm. dt 91m2, 3 tầng, 4pn, sổ hồng, 6.35 tỷ - 0933125879", có mã số #310747, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu