Bán nhà đường số 44, phường phước long a, q9, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, cấp 4, sh. giá 5,95 tỷ
Phường Phước Long A, TP HCM
5 tỷ 950 triệu
85 m2 (5x17)
2 pn
2 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ ĐỊNH CƯ MỸ - CẦN TÌM CHỦ MỚI CHO SIÊU PHẨM 85m2 TRONG THÁNG ✈️????????
Cơ hội duy nhất để sở hữu căn nhà đẹp như căn hộ cao cấp ngay mặt đất với mức giá không thể tốt hơn!
Căn nhà ở đường số 44, Phường Phước Long A, Q9 (cũ), Thủ Đức, TP HCM.
Nhà mới ở ngay: Thiết kế hiện đại, nội thất đồng bộ, quý khách mua xong chỉ việc xách vali vào ở, không cần sửa chữa bất cứ chi tiết nào.
Cơ hội duy nhất để sở hữu căn nhà đẹp như căn hộ cao cấp ngay mặt đất với mức giá không thể tốt hơn!
Căn nhà ở đường số 44, Phường Phước Long A, Q9 (cũ), Thủ Đức, TP HCM.
Nhà mới ở ngay: Thiết kế hiện đại, nội thất đồng bộ, quý khách mua xong chỉ việc xách vali vào ở, không cần sửa chữa bất cứ chi tiết nào.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 44, phường phước long a, q9, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, cấp 4, sh. giá 5,95 tỷ", có mã số #319390, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu