Bán nhà đường tô ngọc vân, phường linh đông, thủ đức, tp hcm. dt 176m2, cấp 4. giá 8.1 tỷ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 100 triệu
176 m2 (8x22)
1 pn
1 wc
11-05-2026
Thông tin mô tả:
Chốt nhanh tay căn nhà hẻm Tô Ngọc Vân, Thủ Đức, cho mấy bro giữ tiền nào! ????Nhà mình diện tích khủng 176m2, ngang 8m dài 22m, tha hồ cho mấy bạn thích rộng rãi. Hiện trạng nhà cấp 4, 1 phòng ngủ, 1 toilet, tha hồ mà decor lại theo ý thích. Phù hợp để xây Biệt thự, Căn hộ dịch vụ, Văn phòng, hay nhà ở đều rất là tuyệt!Vị trí siêu đẹp ngay Tô Ngọc Vân, Linh Đông, Thủ Đức, chỉ vài bước là ra Chợ Thủ Đức, đường Phạm Văn Đồng, di chuyển đi đâu cũng tiện. Nhà hẻm nhưng cực kỳ yên tĩnh, thích hợp cho ai muốn an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.Giá chỉ 8.1 tỷ thôi nha, sổ đỏ cầm tay, pháp lý rõ ràng. Giá này quá hời so với thị trường luôn á.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà thì cứ ới mình qua số 0933125879. Cơ hội ngàn năm có một, chốt nhanh kẻo lỡ nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 176 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường tô ngọc vân, phường linh đông, thủ đức, tp hcm. dt 176m2, cấp 4. giá 8.1 tỷ", có mã số #320368, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu