Bán nhà hào nam 36m 5 tầng mặt tiền 4m 10.5 tỷ
Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
10 tỷ 500 triệu
36 m2 (4x9)
3 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HÀO NAM 36M 5 TẦNG MẶT TIỀN 4M 10.5 TỶ
Bán nhà phố Hào Nam – Đống Đa nơi tiếp giáp với Ba Đình, lên phố cổ cực gần đặc biệt gần tuyến tàu điện trên cao CÁT LINh – HÀ ĐÔNG nên di chuyển cực tiện, khu vực được nhiều khách hàng săn lùng, nhà gần phố với diện tích 36m 5 tầng được thiết kế 3 ngủ đầy đủ công năng, giá chào 10.5 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Hào Nam, Cát Linh, Giảng Võ, Kim Mã, Giang Văn Minh, Đội Cấn, Nguyễn Thái HỌc, Văn Miếu, Tôn Đức Thắng….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh 0976185932
Bán nhà phố Hào Nam – Đống Đa nơi tiếp giáp với Ba Đình, lên phố cổ cực gần đặc biệt gần tuyến tàu điện trên cao CÁT LINh – HÀ ĐÔNG nên di chuyển cực tiện, khu vực được nhiều khách hàng săn lùng, nhà gần phố với diện tích 36m 5 tầng được thiết kế 3 ngủ đầy đủ công năng, giá chào 10.5 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Hào Nam, Cát Linh, Giảng Võ, Kim Mã, Giang Văn Minh, Đội Cấn, Nguyễn Thái HỌc, Văn Miếu, Tôn Đức Thắng….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh 0976185932
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hào nam 36m 5 tầng mặt tiền 4m 10.5 tỷ", có mã số #311039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu