Bán nhà hẻm 331 phan huy ích 70m2 view gốc 4 tầng tiện làm chdv với 12pn chỉ 13.5 tỷ
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
70 m2 (43x16)
12 pn
12 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm 331 Phan Huy Ích 70m2 view gốc 4 tầng tiện làm CHDV với 12PN chỉ 13.5 tỷ
* Bà cô lớn tuổi về hưu, không có thời gian trông coi căn nhà nên gửi bán, nhà tiện khai thác CHDV có dòng tiền khai thác cao.
* Bán nhà hẻm 331 Phan Huy Ích, thẳng 1 trục, đường lớn 16m, view góc đẹp có thể thiết kế thành 12 phòng rộng.
* Bà cô lớn tuổi về hưu, không có thời gian trông coi căn nhà nên gửi bán, nhà tiện khai thác CHDV có dòng tiền khai thác cao.
* Bán nhà hẻm 331 Phan Huy Ích, thẳng 1 trục, đường lớn 16m, view góc đẹp có thể thiết kế thành 12 phòng rộng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm 331 phan huy ích 70m2 view gốc 4 tầng tiện làm chdv với 12pn chỉ 13.5 tỷ", có mã số #321296, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu