Bán nhà hoàng văn thái 38m2 - 6 tầng thang máy trung tâm thanh xuân - ô tô vào nhà - 10m ra phố - nhà siêu đẹp, hiếm
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
38 m2 (38x10)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ THANH XUÂN 38m2 - 6 TẦNG TRUNG TÂM THANH XUÂN - Ô TÔ VÀO NHÀ - 10M RA PHỐ - 6 TẦNG THANG MÁY SỊN SÒ
Nhà ở vị trí đắc địa, dân trí cao, tiện ích xung quanh bạt ngàn 100m không thiếu thứ gì: bệnh viện, trường học các cấp, chợ, siêu thị, ngân hàng, trụ sở hành chính,...thông các tuyến phố Cù Chính Lan, Vương Thừa Vũ, Nguyễn Ngọc Nại. Nhà mới chỉ xách vali về ở.
Nhà ở vị trí đắc địa, dân trí cao, tiện ích xung quanh bạt ngàn 100m không thiếu thứ gì: bệnh viện, trường học các cấp, chợ, siêu thị, ngân hàng, trụ sở hành chính,...thông các tuyến phố Cù Chính Lan, Vương Thừa Vũ, Nguyễn Ngọc Nại. Nhà mới chỉ xách vali về ở.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hoàng văn thái 38m2 - 6 tầng thang máy trung tâm thanh xuân - ô tô vào nhà - 10m ra phố - nhà siêu đẹp, hiếm", có mã số #309946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu