Bán nhà kim mã, ô tô vào nhà, lô góc 2 thoáng, mặt tiền 6m, 60m, chỉ 25 tỷ
Đường Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
25 tỷ
60 m2 (6x10)
8 pn
5 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần hồ, gần Liễu Giai, Đào Tấn, Văn Cao, khu vực dân trí cao, tiện ích đầy đủ, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 56m, mặt tiền 6.5m rộng hiếm đẹp, lô góc 2 mặt thoáng cực sáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực trung tâm Ba Đình
Khu vực hiếm nhà mặt tiền rộng gần hồ, thanh khoản tốt, giá trị giữ tài sản bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 56m, mặt tiền 6.5m rộng hiếm đẹp, lô góc 2 mặt thoáng cực sáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực trung tâm Ba Đình
Khu vực hiếm nhà mặt tiền rộng gần hồ, thanh khoản tốt, giá trị giữ tài sản bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kim mã, ô tô vào nhà, lô góc 2 thoáng, mặt tiền 6m, 60m, chỉ 25 tỷ", có mã số #323275, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu