Bán nhà linh lang, phân lô ô tô vào nhà, gần phố, 82m, chỉ ngoài 30 tỷ
Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
34 tỷ
82 m2 (47x17.4)
6 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu Ba Đình trung tâm, vài bước ra phố Linh Lang, gần Đào Tấn, Liễu Giai, nhiều khách nước ngoài, tiện ích đầy đủ, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 82m, phân lô, ô tô vào nhà, không gian rộng, thoáng, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê
Khu dân trí cao, yên tĩnh, giá trị sử dụng cao, giữ tài sản bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 82m, phân lô, ô tô vào nhà, không gian rộng, thoáng, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê
Khu dân trí cao, yên tĩnh, giá trị sử dụng cao, giữ tài sản bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà linh lang, phân lô ô tô vào nhà, gần phố, 82m, chỉ ngoài 30 tỷ", có mã số #318237, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu