Bán nhà đường gò dưa, thủ đức, tp hcm. dt 90m2, 4 tầng. giá 7.25 tỷ, sổ hồng - 0933125879
Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
7 tỷ 250 triệu
90 m2 (41x22.5)
3 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà đường Gò Dưa, Tam Bình, Thủ Đức siêu hot cho anh em giữ tiền đây cả nhà ơi!Vị trí đắc địa, khỏi lo tắc đường, đi đâu cũng tiện. Nhà nằm ngay trong đường Gò Dưa, Tam Bình, Thủ Đức, di chuyển cực dễ dàng đến các khu vực lân cận. Chợ, Siêu thị, Trường học các cấp vây quanh.Nhà mình diện tích 90m2, ngang 4.1m, dài 22.5m, xây 4 tầng lầu, tha hồ cho cả gia đình ở luôn. Nhà có Phòng khách, Bếp, Sân thượng trước sau, 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, tha hồ sinh hoạt thoải mái. Tình trạng nhà thì còn ngon lành cành đào, mua về là ở ngay, không cần sửa sang gì nhiều.Điểm cộng lớn nhất là pháp lý rõ ràng, sổ hồng cầm tay, mua bán sang tên nhanh gọn. Giá chỉ 7.25 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích rộng rãi như này.Anh em nào đang có ý định đầu tư, muốn tìm chốn an cư lạc nghiệp thì đừng bỏ lỡ cơ hội này nha. Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal sớm nào!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường gò dưa, thủ đức, tp hcm. dt 90m2, 4 tầng. giá 7.25 tỷ, sổ hồng - 0933125879", có mã số #318235, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu