Bán nhà lưu chí hiếu – môi trường sống xanh - 76m² – hẻm xe hơi 6m thông giá 7.x tl
Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
76 m2 (4x19)
1 pn
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp, hẻm 6m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, an ninhNgay gần công viên, hồ bơi, môi trường sống xanh và mát mẻKết nối nhanh Aeon Mall Tân Phú, GO Trường Chinh, Đại học Công Thương, ga T3
Diện tích 76m² – diện tích chuẩnHiện trạng nhà cấp 4, trệt lửng đầy đủ công năngPhù hợp ở ngay hoặc cải tạo lại theo nhu cầuKhu vực xây dựng trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
Sổ vuông vức, công nhận đủ, công chứng nhanh
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 76m² – diện tích chuẩnHiện trạng nhà cấp 4, trệt lửng đầy đủ công năngPhù hợp ở ngay hoặc cải tạo lại theo nhu cầuKhu vực xây dựng trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
Sổ vuông vức, công nhận đủ, công chứng nhanh
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lưu chí hiếu – môi trường sống xanh - 76m² – hẻm xe hơi 6m thông giá 7.x tl", có mã số #318187, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu