Nhà mặt tiền tây thạnh – 74m2 – 6 tầng – 10 pn – thang máy – ngay đhct nhỉnh 10
Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
74 m2 (31x24)
10 pn
10 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền khu VIP Tây Thạnh, vị trí cực đẹp ngay Đại học Công Thương, kết nối nhanh Trường Chinh, Lê Trọng Tấn, chỉ 5 phút tới Aeon Mall Tân Phú, GO Trường Chinh, vài phút ra ga T3. Khu vực sầm uất, phù hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc khai thác dòng tiền.
Diện tích: 74m²
Kết cấu: trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng
Gồm 10 phòng ngủ, đầy đủ công năng, có thể cải tạo thành căn hộ dịch vụ
Trang bị thang máy, phù hợp khai thác CHDV, văn phòng, ở đại gia đình
Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, vào ở ngay
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 74m²
Kết cấu: trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng
Gồm 10 phòng ngủ, đầy đủ công năng, có thể cải tạo thành căn hộ dịch vụ
Trang bị thang máy, phù hợp khai thác CHDV, văn phòng, ở đại gia đình
Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, vào ở ngay
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền tây thạnh – 74m2 – 6 tầng – 10 pn – thang máy – ngay đhct nhỉnh 10", có mã số #318017, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu