Bán nhà phố cổ phùng hưng xách vali vào ở luôn 45m2, 6 tầng, mặt tiền 4m, giá 19.9 tỉ, ngõ rộng
Phố Phùng Hưng, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
19 tỷ 900 triệu
45 m2 (4x11)
6 pn
6 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
LÕI PHỐ CỔ - 1 NHÀ RA MẶT PHỐ - NGÕ TRƯỚC SAU - THOÁNG VĨNH VIỄN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí nhà nằm lõi Phố Cổ, mặt ngõ rộng thẳng tắp, 1 nhà ra Mặt Phố Phùng Hưng, vỉa hè kinh doanh. Nhà 2 mặt ngõ trước sau mở cửa thoáng vĩnh viễn.
- Tầng 1: phòng khách bếp, sân để xe vệ sinh.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí nhà nằm lõi Phố Cổ, mặt ngõ rộng thẳng tắp, 1 nhà ra Mặt Phố Phùng Hưng, vỉa hè kinh doanh. Nhà 2 mặt ngõ trước sau mở cửa thoáng vĩnh viễn.
- Tầng 1: phòng khách bếp, sân để xe vệ sinh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố cổ phùng hưng xách vali vào ở luôn 45m2, 6 tầng, mặt tiền 4m, giá 19.9 tỉ, ngõ rộng", có mã số #317900, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu