Bán nhà mặt đường cự khối hoa động – long biên – vị trí đắc địa .
Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
26 tỷ 500 triệu
63 m2 (575x13.5)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
:
???? BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CỰ KHỐI – LONG BIÊN – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ????
Diện tích: 63m² × 4,5 tầng
Mặt tiền: 5,75m
Thiết kế hiện đại, về ở ngay
Gara ô tô, mỗi tầng 2 phòng + 1 WC
✅ Mặt đường rộng 18m, vỉa hè 2 bên✅ Giao thông thuận tiện, kết nối nhiều tuyến✅ Gần hồ điều hoà 3,1ha, trường học, chợ✅ Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, đầu tư giữ tiền
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 26,5 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0368 638 558
???? BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CỰ KHỐI – LONG BIÊN – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ????
Diện tích: 63m² × 4,5 tầng
Mặt tiền: 5,75m
Thiết kế hiện đại, về ở ngay
Gara ô tô, mỗi tầng 2 phòng + 1 WC
✅ Mặt đường rộng 18m, vỉa hè 2 bên✅ Giao thông thuận tiện, kết nối nhiều tuyến✅ Gần hồ điều hoà 3,1ha, trường học, chợ✅ Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, đầu tư giữ tiền
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 26,5 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0368 638 558
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 575 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt đường cự khối hoa động – long biên – vị trí đắc địa .", có mã số #310152, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu