Bán nhà mặt đường lê đại hành - hiếm có nhà đẹp vừa ở và kinh doanh
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
10 tỷ 800 triệu
85 m2 (50x16)
4 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? MẶT ĐƯỜNG Lê Đại Hành – KINH DOANH ĐỈNH ????
???? Nhà 4 tầng – vị trí trung tâm, cực kỳ hiếm???? Diện tích 85m² – mặt tiền 5m rộng thoáng???? Phù hợp: mở cửa hàng, văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành???? Khu dân cư đông, lưu lượng qua lại lớn
???? Giá 10.x tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: Em Hiền Chuyên nhà phố trung tâm Thái Bình – làm việc uy tín, hỗ trợ nhanh gọn
???? Nhà 4 tầng – vị trí trung tâm, cực kỳ hiếm???? Diện tích 85m² – mặt tiền 5m rộng thoáng???? Phù hợp: mở cửa hàng, văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành???? Khu dân cư đông, lưu lượng qua lại lớn
???? Giá 10.x tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: Em Hiền Chuyên nhà phố trung tâm Thái Bình – làm việc uy tín, hỗ trợ nhanh gọn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt đường lê đại hành - hiếm có nhà đẹp vừa ở và kinh doanh", có mã số #309850, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu