Tôi cần bán nhà chính chủ trong kđt kì bá - tp thái bình
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
7 tỷ 350 triệu
70 m2 (42x17)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
tôi cần bán nhà khu đô thị kì bá - vị trí vip ngay trung tâm thái bình
- diện tích gần 70m2, mặt tiền 4,2
- nhà 4 tầng đẹp, mặt đường trục chính
- trục chính nối từ lê đại hành . sang đinh tiên hoàng
- đối diện trường học từ mầm non tới c1-2 kì bá
- đâu đỗ xe thoải mái
- gần công viên kì bá 250m, và công viên nội khu 100m
- cho thuê làm vp, làm phòng, làm trung tâm dạy học rất tốt
giá 7350 có thương lượng
liên hệ Hiền
- diện tích gần 70m2, mặt tiền 4,2
- nhà 4 tầng đẹp, mặt đường trục chính
- trục chính nối từ lê đại hành . sang đinh tiên hoàng
- đối diện trường học từ mầm non tới c1-2 kì bá
- đâu đỗ xe thoải mái
- gần công viên kì bá 250m, và công viên nội khu 100m
- cho thuê làm vp, làm phòng, làm trung tâm dạy học rất tốt
giá 7350 có thương lượng
liên hệ Hiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tôi cần bán nhà chính chủ trong kđt kì bá - tp thái bình", có mã số #320454, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu