Chính chủ bán nhà mặt phố ngô thì nhậm, nhà 3 tầng còn mới đẹp
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
5 tỷ 700 triệu
71 m2 (37x19)
3 pn
3 wc
12-05-2026
Thông tin mô tả:
chính chủ chuyển công tác cần bán nhà mặt phố ngô thì nhậm
- nhà 3 tầng dân xây còn mới đẹp
- diện tích rộng 71m2
hướng tây bắc
giá chào 5,7 tỷ có thương lượng trực tiếp với chính chủ
liên hệ e Hiền
- nhà 3 tầng dân xây còn mới đẹp
- diện tích rộng 71m2
hướng tây bắc
giá chào 5,7 tỷ có thương lượng trực tiếp với chính chủ
liên hệ e Hiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà mặt phố ngô thì nhậm, nhà 3 tầng còn mới đẹp", có mã số #320557, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu