Bán nhà mặt phố nguyễn công hoan, lô góc, mặt tiền 5.4m, 70m, chỉ 38 tỷ
Phố Nguyễn Công Hoan, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
38 tỷ
70 m2 (54x12.7)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần Liễu Giai, Đào Tấn, Kim Mã, khu vực kinh doanh sầm uất, dân trí cao, giao thông thuận tiện
Nhà diện tích 70m, mặt tiền 5.4m rộng đẹp, lô góc thoáng sáng, mặt phố đông người qua lại, công năng khai thác cực tốt
Phù hợp làm văn phòng, showroom, nhà hàng hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực trung tâm Ba Đình
Khu vực hiếm nhà mặt phố lô góc diện tích đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 38 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 70m, mặt tiền 5.4m rộng đẹp, lô góc thoáng sáng, mặt phố đông người qua lại, công năng khai thác cực tốt
Phù hợp làm văn phòng, showroom, nhà hàng hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực trung tâm Ba Đình
Khu vực hiếm nhà mặt phố lô góc diện tích đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 38 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố nguyễn công hoan, lô góc, mặt tiền 5.4m, 70m, chỉ 38 tỷ", có mã số #323762, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu