Nhà đẹp – giá tốt – cần bán 2 căn nhà góc 2 mặt tiền tại hà chương, p. trung mỹ tây, q.12, tp. hcm
Đường Hà Chương, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
200 m2 (10x20)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN Tại HÀ CHƯƠNG, P. TRUNG MỸ TÂY, Q.12, TP. HCM• Địa chỉ mới: Phường Trung Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh• Diện tích: 200m2 (10m x 20m)• Giá bán: 12 tỷ 500 triệu (thương lượng nhẹ)• Có bán lẻ từng lô: 7 tỷ/lô (thương lượng)• Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền đẹp Hà Chương – TMT01, gồm 2 căn nhà cấp 4 riêng biệt diện tích mỗi căn 5m x 20m• Hiện đang cho thuê dòng tiền 16 triệu/tháng, thích hợp vừa khai thác cho thuê vừa đầu tư lâu dài• Vị trí: Cách đường Nguyễn Ảnh Thủ khoảng 50m, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện• Tiện ích: Gần trường học, chợ, siêu thị và nhiều tiện ích xung quanh• Khu dân cư an ninh tốt, phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời• Pháp lý: Giấy tờ đầy đủ, sang tên nhanh chóng• Tiềm năng: Vị trí góc đẹp, khả năng khai thác và tăng giá cao• Liên hệ SĐT: 0981225268 (Kiệt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – cần bán 2 căn nhà góc 2 mặt tiền tại hà chương, p. trung mỹ tây, q.12, tp. hcm", có mã số #323743, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu