Chính chủ bán nhà tại xuân thọ, nay thuộc xuân trường, tp đà lạt
Đông Thanh, Xã Xuân Thọ, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
9 tỷ
345 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TẠI XUÂN THỌ, NAY THUỘC XUÂN TRƯỜNG, TP ĐÀ LẠT
* Diện tích: 345m², sẵn xây dựng- Nhà cấp 4 xây kiểu villa, gồm:+ 2 phòng ngủ+ WC, bếp, phòng khách+ Sân rộng rãi thoáng mát
- Vị trí đẹp:- Cách Quốc lộ khoảng 100m- Cách UBND phường Xuân Trường khoảng 300m- Đường nhựa quy hoạch 8m, khu dân cư hiện hữu
* View săn mây cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, làm cafe hoặc homestay.
* Giá bán: 9 tỷ ( thương lượng )=> Liên hệ: 0918823711 - Chính chủ
* Diện tích: 345m², sẵn xây dựng- Nhà cấp 4 xây kiểu villa, gồm:+ 2 phòng ngủ+ WC, bếp, phòng khách+ Sân rộng rãi thoáng mát
- Vị trí đẹp:- Cách Quốc lộ khoảng 100m- Cách UBND phường Xuân Trường khoảng 300m- Đường nhựa quy hoạch 8m, khu dân cư hiện hữu
* View săn mây cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, làm cafe hoặc homestay.
* Giá bán: 9 tỷ ( thương lượng )=> Liên hệ: 0918823711 - Chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 345 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà tại xuân thọ, nay thuộc xuân trường, tp đà lạt", có mã số #321966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu