Bán nhà mặt phố nguyễn văn tuyết, 35m2, 6 tầng, mặt tiền gần 4m, 21.3 tỉ, kinh doanh đồ ăn
Phố Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
21 tỷ 300 triệu
35 m2 (4x8.75)
6 pn
6 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Phố ẩm thực VIP Đống Đa, kinh doanh 24/24, 2 mặt tiền siêu hiếm, phù hợp kinh doanh ẩm thực
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố nguyễn văn tuyết, 35m2, 6 tầng, mặt tiền gần 4m, 21.3 tỉ, kinh doanh đồ ăn", có mã số #310044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu