Bán nhà mặt phố thuỵ khuê, tây hồ dt 380 m giá 78 tỷ vỉa hè kd sầm uất đầu tư toà nhà
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
78 tỷ
380 m2 (7x55)
7 pn
6 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ THỤY KHUÊ – TÂY HỒ DIỆN TÍCH KHỦNG – KINH DOANH ĐỈNH ????
???? Vị trí vàng mặt phố Thụy Khuê – Tây Hồ, tuyến phố sầm uất, đông dân, kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp ngày đêm.
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 380m² – hiếm có khó tìm tại khu vực
Mặt phố lớn
Phù hợp: nhà hàng, khách sạn, showroom, văn phòng, dòng tiền cực tốt ????
???? Giá chỉ: hơn 70 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
⚡ Chủ nhà cần bán gấp – cơ hội cực tốt cho nhà đầu tư nhanh tay!
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0968 640 161
???? Vị trí vàng mặt phố Thụy Khuê – Tây Hồ, tuyến phố sầm uất, đông dân, kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp ngày đêm.
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 380m² – hiếm có khó tìm tại khu vực
Mặt phố lớn
Phù hợp: nhà hàng, khách sạn, showroom, văn phòng, dòng tiền cực tốt ????
???? Giá chỉ: hơn 70 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
⚡ Chủ nhà cần bán gấp – cơ hội cực tốt cho nhà đầu tư nhanh tay!
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0968 640 161
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 55 m |
| Diện tích | 380 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố thuỵ khuê, tây hồ dt 380 m giá 78 tỷ vỉa hè kd sầm uất đầu tư toà nhà", có mã số #309738, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu