Cho thuê nhà 7,5 tầng mặt đường phố đồng cổ - quận tây hồ - hà nội
Đường Đồng Cổ, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
90 m2 (76x11)
7 pn
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 7,5 TẦNG MẶT ĐƯỜNG PHỐ ĐỒNG CỔ - QUẬN TÂY HỒ - HÀ NỘI
* Khách có thuể thuê cả nhà hoặc từng tầng tùy theo nhu cầu sử dụng.
* Khách có thuể thuê cả nhà hoặc từng tầng tùy theo nhu cầu sử dụng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 7,5 tầng mặt đường phố đồng cổ - quận tây hồ - hà nội", có mã số #320855, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu