Cùng 15 tỷ: chọn nhà cũ mặt tiền rộng hay nhà mới có thang máy?
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
54 m2 (36x15)
6 pn
7 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
CÙNG 15 TỶ: CHỌN NHÀ CŨ MẶT TIỀN RỘNG HAY NHÀ MỚI CÓ THANG MÁY?
Đó là bài toán căn này đặt ra.
54m² ở Xuân La, nhà mới hoàn thiện, ô tô vào, thang máy.Phù hợp gia đình thích tiện nghi hơn hình thức mặt tiền.
Sau giáp chùa nên khu khá yên, ít ồn.Nhà có thể ở ngay hoặc kết hợp làm văn phòng nhỏ.
Nhìn ảnh khó thấy hết giá trị.Đến xem thực tế sẽ dễ quyết hơn.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Đó là bài toán căn này đặt ra.
54m² ở Xuân La, nhà mới hoàn thiện, ô tô vào, thang máy.Phù hợp gia đình thích tiện nghi hơn hình thức mặt tiền.
Sau giáp chùa nên khu khá yên, ít ồn.Nhà có thể ở ngay hoặc kết hợp làm văn phòng nhỏ.
Nhìn ảnh khó thấy hết giá trị.Đến xem thực tế sẽ dễ quyết hơn.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cùng 15 tỷ: chọn nhà cũ mặt tiền rộng hay nhà mới có thang máy?", có mã số #321089, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu