Bán nhà mặt tiền ấp bắc 125m2 gần lê văn hiến, đối diện regal complex, nhà 1.5 tầng, giá 6.9 tỷ
Đường Ấp Bắc, Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
6 tỷ 900 triệu
125 m2 (5x25)
2 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền đường Ấp Bắc, vị trí đẹp sát đường Lê Văn Hiến, đối diện Regal Complex và khu căn hộ FPT Plaza, khu vực phát triển mạnh tại quận Ngũ Hành Sơn, rất phù hợp để ở kết hợp đầu tư c
Bán nhà mặt tiền đường Ấp Bắc, vị trí đẹp sát đường Lê Văn Hiến, đối diện Regal Complex và khu căn hộ FPT Plaza, khu vực phát triển mạnh tại quận Ngũ Hành Sơn, rất phù hợp để ở kết hợp đầu tư c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền ấp bắc 125m2 gần lê văn hiến, đối diện regal complex, nhà 1.5 tầng, giá 6.9 tỷ", có mã số #308055, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu