TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền đoàn trần nghiệp bắc nha trang – 103m² – cách biển 100m – giá 7,98 tỷ
Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
7 tỷ 980 triệu
103 m2 (4x25)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHANH NHÀ MẶT TIỀN ĐOÀN TRẦN NGHIỆP, BẮC NHA TRANG ✨
????️ Nhà mặt tiền vị trí đẹp, khu phố Tây – kinh doanh sôi động.???? Diện tích: 103m² Công nhận 81,5m² – Sổ hồng,
???? Hướng: Đông????️ Đường 5m ô tô thông, QH lộ giới 13m????️ Xây được 7 tầng, từ tầng 5 view biển???? Cách bãi tắm Hòn Chồng 100m???? Phù hợp kinh doanh: craft beer, mini mart, đặc sản Nha Trang…
???? Giá bán: 7 tỷ 980 (chính chủ, thương lượng)☎️ Liên hệ:
????️ Nhà mặt tiền vị trí đẹp, khu phố Tây – kinh doanh sôi động.???? Diện tích: 103m² Công nhận 81,5m² – Sổ hồng,
???? Hướng: Đông????️ Đường 5m ô tô thông, QH lộ giới 13m????️ Xây được 7 tầng, từ tầng 5 view biển???? Cách bãi tắm Hòn Chồng 100m???? Phù hợp kinh doanh: craft beer, mini mart, đặc sản Nha Trang…
???? Giá bán: 7 tỷ 980 (chính chủ, thương lượng)☎️ Liên hệ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền đoàn trần nghiệp bắc nha trang – 103m² – cách biển 100m – giá 7,98 tỷ", có mã số #307785, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu