Bán nhà mặt tiền lê hồng phong nha trang – lô góc vòng xoay kinh doanh cực đỉnh
Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
15 tỷ 500 triệu
114 m2 (5x22)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền Lê Hồng Phong Nha Trang – Lô góc vòng xoay kinh doanh cực đỉnh
: Sở hữu vị trí \"độc bản\" ngay vòng xoay giao lộ Đường số 13 - Lê Hồng Phong - Đồng Nai. Đây là điểm nút giao thông huyết mạch phía Tây Nha Trang, nơi dòng người qua lại tấp nập 24/7.
Giá trị: 15,5 Tỷ cho 114,7m² đất vàng lô góc.
Tiềm năng: Thích hợp cho thuê dòng tiền cao (Ngân hàng, Showroom) hoặc tự kinh doanh đa ngành nghề.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Liên hệ: 0867.987.696 để nhận bảng tính dòng tiền đầu tư.
: Sở hữu vị trí \"độc bản\" ngay vòng xoay giao lộ Đường số 13 - Lê Hồng Phong - Đồng Nai. Đây là điểm nút giao thông huyết mạch phía Tây Nha Trang, nơi dòng người qua lại tấp nập 24/7.
Giá trị: 15,5 Tỷ cho 114,7m² đất vàng lô góc.
Tiềm năng: Thích hợp cho thuê dòng tiền cao (Ngân hàng, Showroom) hoặc tự kinh doanh đa ngành nghề.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Liên hệ: 0867.987.696 để nhận bảng tính dòng tiền đầu tư.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền lê hồng phong nha trang – lô góc vòng xoay kinh doanh cực đỉnh", có mã số #322424, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu