Bán nhà mặt tiền linh đông thủ đức 210m² ngang 20.5m – gần kha vạn cân – chỉ 6.5 tỷ
Đường 39, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 500 triệu
210 m2 (205x10.3)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NGANG 20.5M HIẾM GẶP – MẶT TIỀN GẦN KHA VẠN CÂN LINH ĐÔNG – ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG - 210M² CHỈ 6.5 TỶ
+ Mặt tiền Đường, vị trí đẹp gần chợ Thủ Đức, kết nối Phạm Văn Đồng cực nhanh.
+ Diện tích lớn 210m², ngang hơn 20m hiếm có, dài 10.3m, rất phù hợp làm kho, bãi chứa hàng hoặc xưởng nhỏ, kinh doanh online, xây biệt thự nghĩ dưỡng,...
+ Khu vực giao thông thuận tiện, xe tải ra vào dễ dàng, khai thác kinh doanh cực tốt.
+ Quỹ đất diện tích lớn trong nội thành Thủ Đức ngày càng khan hiếm, giá trị giữ tiền rất cao.
+ Sổ hồng riêng vuông đẹp, hoàn công.
+ Chủ bán nhanh đi định cư nên giá đang tốt hơn nhiều sản phẩm cùng phân khúc.
+ Mặt tiền Đường, vị trí đẹp gần chợ Thủ Đức, kết nối Phạm Văn Đồng cực nhanh.
+ Diện tích lớn 210m², ngang hơn 20m hiếm có, dài 10.3m, rất phù hợp làm kho, bãi chứa hàng hoặc xưởng nhỏ, kinh doanh online, xây biệt thự nghĩ dưỡng,...
+ Khu vực giao thông thuận tiện, xe tải ra vào dễ dàng, khai thác kinh doanh cực tốt.
+ Quỹ đất diện tích lớn trong nội thành Thủ Đức ngày càng khan hiếm, giá trị giữ tiền rất cao.
+ Sổ hồng riêng vuông đẹp, hoàn công.
+ Chủ bán nhanh đi định cư nên giá đang tốt hơn nhiều sản phẩm cùng phân khúc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 205 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền linh đông thủ đức 210m² ngang 20.5m – gần kha vạn cân – chỉ 6.5 tỷ", có mã số #324556, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu