Bán nhà mặt tiền lô góc 4 tầng 55m2 không lộ giới nhỉnh 8 tỷ
Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
55 m2 (4x13.8)
3 pn
3 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền đường 10m rộng rãi, lô góc thoáng sáng, không lộ giới. Vị trí đẹp thông Vườn Lài – Phú Thọ Hoà – Lê Thúc Hoạch, khu vực sầm uất, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng BTCT chắc chắn, trệt để suốt làm mặt bằng, 3 phòng ngủ, có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng. Hông nhà có lối đi riêng, cực kỳ thuận tiện vừa ở vừa cho thuê mặt tiền.
Sổ riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( LVĐ - 8.6 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng BTCT chắc chắn, trệt để suốt làm mặt bằng, 3 phòng ngủ, có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng. Hông nhà có lối đi riêng, cực kỳ thuận tiện vừa ở vừa cho thuê mặt tiền.
Sổ riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( LVĐ - 8.6 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền lô góc 4 tầng 55m2 không lộ giới nhỉnh 8 tỷ", có mã số #308995, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu