Bán nhà mặt tiền nguyễn văn đậu bình thạnh, 5x40, hầm 7 tầng(1000m2 sàn), 23pn, hdt 140tr
Đường 12AB, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
37 tỷ
193 m2 (5x40)
23 pn
24 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Anh chị đang tìm nhà mặt tiền đầu tư Bình Thạnh, dòng tiền thật, xem ngay căn này ạ
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, P.11, Bình Thạnh - Đang làm căn hộ dịch vụ thu nhập khủng, vị trí đẹp trung tâm Bình Thạnh giáp Phú Nhuận, Gò Vấp, Q1, Q3, thuận tiện di chuyển 10-15 phút
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, P.11, Bình Thạnh - Đang làm căn hộ dịch vụ thu nhập khủng, vị trí đẹp trung tâm Bình Thạnh giáp Phú Nhuận, Gò Vấp, Q1, Q3, thuận tiện di chuyển 10-15 phút
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 193 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 23 |
| Nhà tắm | 24 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền nguyễn văn đậu bình thạnh, 5x40, hầm 7 tầng(1000m2 sàn), 23pn, hdt 140tr", có mã số #316998, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu