Bán khách sạn đường 15m bình thạnh, 5x40, 12pn, gần đh hutech, giá ngộp 26.5 tỷ
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
26 tỷ 500 triệu
183 m2 (5x40)
12 pn
13 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
GIẢM SÂU 3,5 TỶ – NHÀ NGUYỄN GIA TRÍ (D2) P25 BÌNH THẠNH – NGANG 5M DÀI 40M – 12 PHÒNG LỚN ????
???? Vị trí vàng Nguyễn Gia Trí (D2), P.25, Bình Thạnh – khu sinh viên, văn phòng, kinh doanh cực kỳ sầm uất, nhu cầu thuê luôn cao.
???? Diện tích: 5m x 40m (Công nhận: 183m²)???? Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng???? Hiện trạng: 12 phòng lớn – phù hợp khai thác khách sạn, CHDV hoặc giữ tài sản dòng tiền lâu dài
???? Giá cũ: 30 tỷ???? Giá mới: 26,5 tỷ (Giảm mạnh 3,5 tỷ)
???? Vị trí vàng Nguyễn Gia Trí (D2), P.25, Bình Thạnh – khu sinh viên, văn phòng, kinh doanh cực kỳ sầm uất, nhu cầu thuê luôn cao.
???? Diện tích: 5m x 40m (Công nhận: 183m²)???? Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng???? Hiện trạng: 12 phòng lớn – phù hợp khai thác khách sạn, CHDV hoặc giữ tài sản dòng tiền lâu dài
???? Giá cũ: 30 tỷ???? Giá mới: 26,5 tỷ (Giảm mạnh 3,5 tỷ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 183 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn đường 15m bình thạnh, 5x40, 12pn, gần đh hutech, giá ngộp 26.5 tỷ", có mã số #317774, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu