TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền nguyễn văn lượng - p. an nhơn, gò vấp
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
50 m2 (5x15)
4 pn
5 wc
12-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN LƯỢNG - P. AN NHƠN, GÒ VẤPĐang có HĐT 25tr/tháng
???? **Vị tríNguyễn Văn Lượng, P. An Nhơn, Gò Vấp???? **Diện tích:** 4.2m x 11m (CN 46.2m2)????️ **Kết cấu:** 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
???? **Giá bán: 11 tỷ (TL)**
---✨ **LỢI THẾ NỔI BẬT:**- Mặt tiền kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa- Đang có HĐT 25tr/tháng (còn 1 năm)- Ngang 4.4m rộng rãi, kết cấu kiên cố- Phù hợp mở văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành- Chủ thiện chí bán, sổ hồng riêng
---???? **LH/Zalo: 0933 523 239 - TÂM NHÀ ĐẤT(Làm việc chính chủ - Xem nhà miễn phí)
#BánNhàGòVấp #MặtTiềnNguyễnVănLượng #NhàChoThuê #CóDòngTiền #KinhDoanh
???? **Vị tríNguyễn Văn Lượng, P. An Nhơn, Gò Vấp???? **Diện tích:** 4.2m x 11m (CN 46.2m2)????️ **Kết cấu:** 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
???? **Giá bán: 11 tỷ (TL)**
---✨ **LỢI THẾ NỔI BẬT:**- Mặt tiền kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa- Đang có HĐT 25tr/tháng (còn 1 năm)- Ngang 4.4m rộng rãi, kết cấu kiên cố- Phù hợp mở văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành- Chủ thiện chí bán, sổ hồng riêng
---???? **LH/Zalo: 0933 523 239 - TÂM NHÀ ĐẤT(Làm việc chính chủ - Xem nhà miễn phí)
#BánNhàGòVấp #MặtTiềnNguyễnVănLượng #NhàChoThuê #CóDòngTiền #KinhDoanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền nguyễn văn lượng - p. an nhơn, gò vấp", có mã số #307119, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu