Bán nhà ngõ 437 kim mã 156m 4 tầng mt 7m ô tô đỗ cửa 3 bước ra đường lớn 46 tỷ 0336 212 066
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
46 tỷ
156 m2 (7x22.14)
4 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 156M 4 TẦNG MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA 3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN 46 tỷ 0336 212 066
BIỆT THỰ KIM MÃ – GIỮ TÀI SẢN TRUNG TÂM – DIỆN TÍCH LỚN - Ô TÔ ĐỖ CỬA
Căn biệt thự tại ngõ 437 Kim Mã sở hữu những yếu tố mà nhà đầu tư luôn tìm kiếm:
Diện tích lớn: 155.4m²
Mặt tiền rộng: 7m
4 tầng hoàn thiện
Gara + sân 2 ô tô
✔️ Vị trí trung tâm Ba Đình – giá trị bền vững✔️ Thanh khoản tốt – dễ mua bán✔️ Phù hợp ở + làm văn phòng
???? Nhà thiết kế đẹp, nội thất cao cấp, khai thác ngay.
???? Giá bán: 46 tỷ???? Liên hệ: 0336 212 066
BIỆT THỰ KIM MÃ – GIỮ TÀI SẢN TRUNG TÂM – DIỆN TÍCH LỚN - Ô TÔ ĐỖ CỬA
Căn biệt thự tại ngõ 437 Kim Mã sở hữu những yếu tố mà nhà đầu tư luôn tìm kiếm:
Diện tích lớn: 155.4m²
Mặt tiền rộng: 7m
4 tầng hoàn thiện
Gara + sân 2 ô tô
✔️ Vị trí trung tâm Ba Đình – giá trị bền vững✔️ Thanh khoản tốt – dễ mua bán✔️ Phù hợp ở + làm văn phòng
???? Nhà thiết kế đẹp, nội thất cao cấp, khai thác ngay.
???? Giá bán: 46 tỷ???? Liên hệ: 0336 212 066
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 156 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 437 kim mã 156m 4 tầng mt 7m ô tô đỗ cửa 3 bước ra đường lớn 46 tỷ 0336 212 066", có mã số #319964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu