Bán nhà nguyễn chí thanh 40m2 ngang 7m 3 tầng giá 8,7 tỷ gần sông hàn
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
8 tỷ 700 triệu
40 m2 (68x7.3)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, vị trí trung tâm, sát sông
Cần bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, vị trí trung tâm, sát sông
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn chí thanh 40m2 ngang 7m 3 tầng giá 8,7 tỷ gần sông hàn", có mã số #317353, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu