Bán nhà nguyễn đình chiểu, 70m2, 4 tầng, mặt tiền 5.3m, 42 tỷ, ở sướng, kinh doanh đỉnh
Phố Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
42 tỷ
70 m2 (53x13.2)
4 pn
4 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
1 nhà ra mặt phố, lô góc thoáng sáng, ô tô vào nhà, kinh doanh đỉnh, vị trí đẳng cấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn đình chiểu, 70m2, 4 tầng, mặt tiền 5.3m, 42 tỷ, ở sướng, kinh doanh đỉnh", có mã số #319076, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu