Bán nhà phân lô hoàng cầu đống đa - 50m 4 tầng ngõ thông ô tô tránh - kinh doanh - 22 tỷ lh 0326213286
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
22 tỷ
50 m2 (5x10)
4 pn
4 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ PHÂN LÔ HOÀNG CẦU ĐỐNG ĐA - 50M 4 TẦNG NGÕ THÔNG Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - 22 TỶ LH 0326213286
BÁN NHÀ HOÀNG CẦU – ĐỐNG ĐA???? NGÕ THÔNG – KINH DOANH – GARA Ô TÔ – NHÀ ĐẸP
???? Diện tích: 48m²???? Kết cấu: 5 tầng???? Mặt tiền: 4.8m???? Giá bán: 22 tỷ
✨ Vị trí trung tâm cực đẹp, dân trí văn minh, chỉ 5 phút lên hồ Hoàng Cầu.✨ Ngõ thông rộng, ô tô vào nhà, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.✨ Nhà thiết kế hiện đại, cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng rộng thoáng.✨ Tiện ích quanh nhà đầy đủ: trường học, chợ, trung tâm thương mại…
???? Sổ đỏ đẹp – pháp lý chuẩn – giao dịch ngay.
LH: Em Trang – 0326213286
BÁN NHÀ PHÂN LÔ HOÀNG CẦU ĐỐNG ĐA - 50M 4 TẦNG NGÕ THÔNG Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - 22 TỶ LH 0326213286
BÁN NHÀ HOÀNG CẦU – ĐỐNG ĐA???? NGÕ THÔNG – KINH DOANH – GARA Ô TÔ – NHÀ ĐẸP
???? Diện tích: 48m²???? Kết cấu: 5 tầng???? Mặt tiền: 4.8m???? Giá bán: 22 tỷ
✨ Vị trí trung tâm cực đẹp, dân trí văn minh, chỉ 5 phút lên hồ Hoàng Cầu.✨ Ngõ thông rộng, ô tô vào nhà, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.✨ Nhà thiết kế hiện đại, cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng rộng thoáng.✨ Tiện ích quanh nhà đầy đủ: trường học, chợ, trung tâm thương mại…
???? Sổ đỏ đẹp – pháp lý chuẩn – giao dịch ngay.
LH: Em Trang – 0326213286
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phân lô hoàng cầu đống đa - 50m 4 tầng ngõ thông ô tô tránh - kinh doanh - 22 tỷ lh 0326213286", có mã số #323704, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu